Cong Dong Gta

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AL VAo Ung Ho sever minh nhe

[Hướng Dẫn] Chế tao vụ khí / Job Weapons

Admin
    Admin

[Hướng Dẫn] Chế tao vụ khí / Job Weapons Empty Re: [Hướng Dẫn] Chế tao vụ khí / Job Weapons

Bài gửi by Admin Sat Feb 11, 2017 5:52 pm

Lời nói đầu trong bài viết này mình xin gửi đến các bạn lời chào và toàn thể Member Gtavn , thấy nhiều bạn menber mới vào không biết chế tạo súng như thế nào thông thường thì các server khác thì /sellgun và tên súng và người bán giá tiền các kiểu nhưng ở GtaVn thì khác nên hôm nay mình sẽ hướng dẫn cho các bạn chưa biết gì nhiều về chế súng của GTAvn

--------------------------------------------------------------------------------- ​
    - Đầu tiền chúng ta phải có Tu Vít để chế tạo súng , chúng ta cần vào víp xin việc or /timvieclam thợ thủ công để chế Tu Vít
    I : chúng ta kiếm số vật liệu như trong game cần rồi /chetao ngườinhận Tuvit chúng ta có đc 1 Tuvit và bước 2
    II : Bạn tiếp tục vào víp nhận nghề ngiệp thợ chế tạo vũ khí rồi xong chúng ta chạy đi tìm 1 của hàng bán súng và bạn vào của hàng súng rồi dùng lệnh /banvukhi or /sellgun và làm như bước hướng dẩn của cmd và bạn sẻ có 1 cây súng như mình mong muốn ví dụ như súng M4 , Spas12 nhưng nên nhớ số vật liệu chế ra không ít nka và phải có víp mới có đc cây súng m4 or Spas12 nka
    . Chúc các bạn thành công​[/quote]

Hôm nay: Tue May 14, 2024 5:29 pm